Nucuoituoitho
Nucuoituoitho.forumotion.net
Nucuoituoitho
Nucuoituoitho.forumotion.net
Nucuoituoitho
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nucuoituoitho

NÓI KHÔNG VỚI NẠN CHĂN DẮT TRẺ EM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
__Học tiếng Nhật - Top Globis Thời Gian: Wed Sep 21, 2011 4:10 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Hãy cảm ơn tác giả vì đã viết bài nhé! Thân!

.
__Học tiếng Nhật - Top Globis Thời Gian: Thu Aug 11, 2011 4:07 pm

.
__Khai giảng lớp đàm thoại sơ trung cấp tại Top Globis Thời Gian: Fri Jun 17, 2011 9:25 am

.
__Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis Thời Gian: Fri Jun 17, 2011 9:24 am

.
__tâm sự hay thư tình Thời Gian: Tue Apr 19, 2011 11:51 am

.
__vui bể bụng Thời Gian: Wed Jan 05, 2011 3:01 pm

.
__Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ Thời Gian: Tue Nov 30, 2010 10:28 am

.
__Tìm việc làm, tuyển dụng hãy đến với Top Globis Thời Gian: Tue Nov 30, 2010 10:20 am

.
__PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới Thời Gian: Tue Nov 30, 2010 10:15 am

.

Hình ảnh thương tâm về trẻ mồ côi HaitiXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Hình ảnh thương tâm về trẻ mồ côi Haiti I_icon_minitimeGửi lúc: Fri Jan 29, 2010 12:33 pm
phonui_dalat
[Designer] phonui_dalat
Thành viên
Điểm : 45
Được thank : 0

Hình ảnh thương tâm về trẻ mồ côi Haiti Vide

Bài gửiTiêu đề: Hình ảnh thương tâm về trẻ mồ côi Haiti

ChinhphucPS.com - kết nối cộng đồng Photoshop

Hàng chục nghìn trẻ em tại Haiti đã trở thành mồ côi sau thảm hoạ động đất, thống kê từ các nhóm cứu trợ. Với rất nhiều toà nhà bị phá huỷ, hỗn loạn trong thủ đô của Haiti ngày một gia tăng, thì con số này không phải là ước tính quá lớn.
Hình ảnh thương tâm về trẻ mồ côi Haiti U392zdjprc7ohwrjth_thumb
Một em bé mồ côi Haiti trong chiếc lều của đội Tìm kiếm và Cứu hộ Hà Lan tại Port-au-Prince. Hơn 100 trẻ em Haiti sẽ được đưa tới Hà Lan như một phần của chương trình tăng cường chăm sóc và nuôi dưỡng trẻ mồ côi sau động đất.
Hình ảnh thương tâm về trẻ mồ côi Haiti 219i482w65bu1q48mqg_thumb

Một em nhỏ đang được cho ăn tại trại mồ côi ở Port-au-Prince ngày 20/1. Cơn dư chấn mới xảy ra lại làm rung chuyển Thủ đô Port-au-Prince khiến những người còn sống sau trận động đất huỷ diệt tuần trước thêm một lần hoảng loạn.
Hình ảnh thương tâm về trẻ mồ côi Haiti Upako7rs0x9ncmxg4oya_thumb

Một trong số 53 trẻ em mồ côi của Haiti được đưa lên máy bay của lực lượng không quân tại Sân bay quốc tế Pittsburgh ở Imperial, Pennsylvania. Các em sẽ được đưa tới Bệnh viện trẻ em ở Pittsburgh để chăm sóc sức khoẻ và chờ người nhận nuôi. Rất nhiều người Mỹ đã bày tỏ mong muốn nhận nuôi các em bị mồ côi cha mẹ sau động đất. Các tổ chức nhận con nuôi quốc tế đã nhận được hàng chục cuộc gọi mỗi ngày.
Hình ảnh thương tâm về trẻ mồ côi Haiti Fu1kjwpxs1eueblmzn5g_thumb
Trẻ mồ côi Haiti đến Bệnh viện trẻ em ở Pittsburgh. Các em mồ côi từ trước khi động đất xảy ra, và trại trẻ của các em đã bị động đất phá huỷ.

Hình ảnh thương tâm về trẻ mồ côi Haiti Znk0u0s0xg0dvyuynrt3_thumb
Đích thân Thống đốc Pennsylvania Ed Rendell và các quan chức khác đã hộ tống các em nhỏ mồ côi từ Haiti về Mỹ.

Gương mặt ngây thơ của những em bé mồ côi trước ống kính phóng viên. Các em còn quá nhỏ để hiểu được những gì khủng khiếp vừa xảy ra với mình và gia đình. (Ảnh AP)
Hình ảnh thương tâm về trẻ mồ côi Haiti K8tpnp42o1i09v2tpq3w_thumb
Bé trai này được đưa ra khỏi đống đổ nát 3 ngày sau trận động đất. Em bị thương nặng ở đầu còn cha mẹ em thì đã không còn nữa (Ảnh Reuters)
Hình ảnh thương tâm về trẻ mồ côi Haiti Jw2a7oo0cpvjgpbl5uo_thumb
Kỳ Thư (Theo AP, Reuters)
Theo vi
etnamnet.vn

Nguồn: http://www.ChinhPhucPS.com - kết nối cộng đồng Photoshop
Tutorial, Photoshop, kĩ năng photoshop, Design, thiết kế, luyện tập từ căn bản đến nâng cao chỉ có tại wWw.ChinhPhucPS.com

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Hình ảnh thương tâm về trẻ mồ côi Haiti I_icon_minitimeGửi lúc: Sun Jan 31, 2010 10:50 pm
lelan0303
[Designer] lelan0303

Điểm : 168
Được thank : 0

Hình ảnh thương tâm về trẻ mồ côi Haiti Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình ảnh thương tâm về trẻ mồ côi Haiti

ChinhphucPS.com - kết nối cộng đồng Photoshop
Tại sao đau thương cứ phủ trùm lấy những đứa trẻ tội nghiệp...bao giờ những nụ cười mới thật sự trọn vẹn đây...
Nguồn: http://www.ChinhPhucPS.com - kết nối cộng đồng Photoshop
Tutorial, Photoshop, kĩ năng photoshop, Design, thiết kế, luyện tập từ căn bản đến nâng cao chỉ có tại wWw.ChinhPhucPS.com

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Hãy viết bài có dấu để mọi người hiểu bạn nói gì.
* Bài viết không dấu sẽ bị cảnh cáo 3 lần! Sau có sẽ bị BAN
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấnđề thì bấm A/a trên phải khung viết bài